Bàn Làm Việc HP1500HL
Bàn Làm Việc HP1500HL
Mã sản phẩm: HP1500HL
Giá bán: Liên hệ
Chất liệu: Gỗ công nghiệp
Bảo hành: 12 tháng
Hãng sản xuất: Nội thất Hòa Phát
Kích thước
1500 x 700 x 750
Nhận đặt hàng theo yêu cầu. Đơn giá chưa bao gồm VAT.
Các dòng bàn chân sắt dày từ 1,2 ly sơn tĩnh điện chất lượng cao.
Bảo hành 12-36 tháng tùy dòng sản phẩm, bảo trì vĩnh viễn.
✅Vận chuyển miễn phí nội thành (tùy theo số lượng hoặc giá trị đơn hàng).
Các dòng bàn, tủ, ghế... có thể đặt màu theo yêu cầu
Số lượng:
support 0911 092 569
support 0912 812 359
Địa chỉ: 67 đường 41, KĐT Vạn Phúc, P.Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức, TP.HCM
Thông tin sản phẩm
Sản phẩm: Bàn làm việc Hòa Phát HP1500HL dừng sản xuất
=> tham khảo các mẫu bàn làm việc tại đây!
Kiểu dáng
  • Mặt bàn làm việc giá rẻ hình chữ nhật
  • Bàn làm việc có hộc liền, 1 ngăn kéo và 1 cánh mở
  • Bàn được thiết kế với kiểu dáng thông dụng, dễ dàng kết hợp với nhiều kiểu văn phòng.
Chất liệu
  • Gỗ công nghiệp MFC.
  • Tay nắm cánh tủ mở và cánh tử kéo bằng nhựa, phần chân bàn lót đệm nhựa.
Màu sắc: Ghi – chì
Kích thước
  • Chiều rộng: 1500mm
  • Chiều sâu: 700mm
  • Chiều cao: 750mm