Bàn Giám Đốc Hòa Phát DT1890H18
Mã sản phẩm: DT1890H18
Giá bán: Liên hệ
Chất liệu: gỗ công nghiệp
Bảo hành: 12 tháng
Hãng sản xuất: Nội thất Hòa Phát
Kích thước
1800 x 900 x 760
Nhận đặt hàng theo yêu cầu. Đơn giá chưa bao gồm VAT.
Các dòng bàn chân sắt dày từ 1,2 ly sơn tĩnh điện chất lượng cao.
Bảo hành 12-36 tháng tùy dòng sản phẩm, bảo trì vĩnh viễn.
✅Vận chuyển miễn phí nội thành (tùy theo số lượng hoặc giá trị đơn hàng).
Các dòng bàn, tủ, ghế... có thể đặt màu theo yêu cầu
Số lượng:
support 0911 092 569
support 0912 812 359
Địa chỉ: 67 đường 41, KĐT Vạn Phúc, P.Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức, TP.HCM
Thông tin sản phẩm
Tên sản phẩm: Bàn giám đốc Hòa Phát DT1890H18
Kiểu dáng:
+ Hình dáng: hình chữ nhật lượn cong.
+ Phần yếm bàn ốp nổi tạo điểm nhấn cách điệu, tôn lên dáng vẻ của tổng thể sản phẩm.
+ Chân bàn phía trước soi chỉ sơn đen trang trí.
+ Bàn sử dụng kết hợp với ghế giám đốc, tủ phủ hoặc hộc (liền chân) theo tùy chọn của khách hàng.
Kích thước:
Chiều dài 1.800mm, chiều rộng 900mm, chiều cao 760mm.